



The KENYA INSTITUTE for PUBLIC
POLICY RESEARCH and ANALYSIS

ORODHA ZA HUDUMA ZA KIPPRRA

Maono

An international centre of excellence in public policy research and analysis.

Mwito

Kutoa ushauri bora kwa serikali ya Kenya na washika dau wengine kuhusu sera za umma kupitia matumizi ya utafiti huru na upanuzi weledi ili kuchangia mafanikio ya malengo ya maendeleo ya taifa.

HUDUMA ZINAZOTOLEWA	MAHITAJI YA MTEJA	MALIPO YA MTUMIAJI	WAKATI WAFKA
1. Utafiti nauchanganuzi kuhusu masuala ya sera husika	Maombi ya mahitaji ya huduma yatumwe kwa Mkurugenzi Mkuu	Kulingana na mkataba wa makubaliano	Wakati wowote
2. Kujenga uwezo wa uchanganuzi wa sera, uundaji wa sera, utekelezaji, ufuatiliaji au tathmini	Maombi ya mahitaji ya huduma yatumwe kwa Mkurugenzi Mkuu	Kulingana na mkataba wa makubaliano	Wakati wowote
3. Ushiriki wa sera kupitia ushirikishwaji wa kazi, na makundi ya kazi ya kiufundi	Maombi ya mahitaji ya huduma yatumwe kwa Mkurugenzi Mkuu	Bila malipo, lakini kwa kuzingatia aina ya sera, upatikanaji wa wataalamu wa kiufundi katika Taasisi	Wakati wowote
4. Kufikia data zilizopo au "database"	Jisajili na Kituo cha Rasilimali cha Habari	Mara nyingi bila malipo, lakini ada inaweza kudaiwa kwa ajili ya ghar ma ya utoaji wa habari inayohitajika	Wakati wowote
5. Kutumia Kituo cha Rasilimali cha KIPPRRA kwa madhumuni ya utafiti	Jisajili na Kituo cha Rasilimali cha Habari	Huduma bila malipo kulingana na upatikanaji wa nafasi, na uzingatia Kanuni na Udhhibiti wa Matumizi ya Kituo cha Rasilimali	Kituo cha Rasilimali kinafunguliwa saa 8:00 asubuhi hadi saa 1:00 na kutoka 2:00 alasiri hadi 5:00 siku za kazi pekee
6. Usambazaji wa machapisho ya utafiti kwa washikadau	Kuuza kwa watu binafsi, huru kwa mashirika ya serikali (MDAs)	Hasa kwa Shilingi 200 kila nakala, lakini bei inaweza kubadilika kuli gana na aina (msururu) wa macha isho na gharama ya uchapishaji	Wakati wowote
7. Kufikia upakuaji wa tovuti	Kujiandikisha kupitia tovu	Hifadhi ya bila malipo kwa matokeo mengi ya utafiti	Wakati wowote

Ripoti kuhusu huduma yeyote ambayo haitafikia viwango vilivyo tajwa ipelekwe kwa:

The Executive Director
Kenya Institute for Public Policy Research and Analysis
Bishop Garden Towers, Bishop Road
P. O. Box 56445-00200 Nairobi, Kenya
Tel: +254 20 2719933/4
Cell: +254 724 256078 / +254 736 712724
Access to information contact: admin@kippra.or.ke

ama

Commission on Administrative Justice
West End Towers, 2nd floor
P O Box 20414 - 00200 Nairobi
Tel: +254 20 2270000;
Toll free: 0800221349
SMS code No. 15700